9A Yeu Thuong

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gắn kết các mem 9a ^.^

2 posters

Bạn đại diện cho hướng nào?

Admin
    Admin
    Admin

Bạn đại diện cho hướng nào? Empty Bạn đại diện cho hướng nào?

Bài gửi  Admin Sat May 12, 2012 8:55 am

Trong trái đất có bốn phương trời: đông, tây, nam, bắc, bạn sẽ là phương nào? Hãy tìm câu trả lời qua bài trắc nghiệm này nhé, nó sẽ bật mí thêm về tính cách, con người của bạn đấy!

1.Trong mắt bạn bè, bạn là người:
    a.Có tài lãnh đạo
    b.Là người bạn trung thành
    c.Luôn sống nghiêm túc
    d.Là người lạc quan
    2.Nếu bạn tham gia vào một cuộc phỏng vấn xin việc, khi hỏi về thế mạnh của mình, bạn sẽ trả lời như thế nào?
    a.Rất giỏi trong lĩnh vực ngoại giao và làm việc theo nhóm
    b.Có rất nhiều ý tưởng, trí tưởng tượng phong phú
    c.Rất giỏi trong việc phân tích vấn đề
    d.Độc lập và quyết đoán
    3. Trong tình yêu, bạn sẽ dễ dàng “ngã gục” trước một người:
    a. Thông minh
    b. Tự tin, thẳng thắn
    c. Mạnh mẽ
    d. Hoà đồng
    4. Bạn nghĩ mình sẽ thành công với vai trò nào?
    a. Nghệ sĩ
    b. Giám đốc điều hành
    c. Nhà lãnh đạo thế giới
    d. Bác sĩ
    5. Khuyết điểm lớn nhất của bạn là:
    a. Không cẩn thận, cẩu thả
    b. Hay bi quan
    c. Kiêu ngạo, chủ quan
    d. Thụ động

Kết quả:
    Nếu câu trả lời của bạn đa số là câu a: Bạn là hướng tây
    Bạn là người hay thay đổi, thích tự do, có trí tưởng tượng rất phong phú. Bạn thích làm mọi thứ theo cách riêng của mình, đôi khi nó hơi kỳ quái một chút. Bạn có thể trở thành một nghệ sĩ lớn. Không có khó khăn nào trong cuộc sống khiến bạn chùn bước, và qua đó bạn cũng thể khẳng định mình là ai. Có đôi lúc bạn hơi cẩu thả và quá kiêu ngạo. Mọi người ngưỡng mộ bạn ở việc có tầm nhìn rộng, có nhiều ý tưởng tốt. Bạn không giờ sợ mình sẽ là người thất bại.

Nếu câu trả lời của bạn đa số là câu b: Bạn là hướng bắc
    Giống như những chiến binh, bạn là người luôn quyết đoán, mạnh mẽ. Bạn ưa thích sự phiêu lưu, mạo hiểm, thích khám phá những điều mới mẻ. Đôi khi bạn hơi bướng bỉnh, hiếu chiến. Bạn là một nhà lãnh đạo tài ba, nhất là trong những hoàn cảnh khó khăn, yêu cầu phải kiên nhẫn, bạn luôn là người chỉ huy trưởng của nhóm, đưa con thuyền vượt qua sóng gió.

Nếu câu trả lời của bạn đa số là câu c: Bạn là hướng đông
    Bạn là người bảo thủ, không bao giờ chịu nghe những lời khen của mọi người xung quanh, bạn luôn cho rằng mình là đúng. Nhưng bạn cũng có một ưu điểm rất dễ thương đó là luôn hoà đồng, đoàn kết và có tinh thần trách nhiệm cao, dù đôi lúc bạn hơi lạnh lùng, cá tính. Bạn là một thẩm phán tốt đối với các vần đề đạo đức trong xã hội.

Nếu câu trả lời của bạn đa số là câu d: Bạn là hướng nam
    Bạn là người rất thân thiện, dễ tính, luôn mong muốn có thêm những người bạn tốt, vì thế bạn có rất nhiều bạn bè. Bạn luôn quan tâm, chăm sóc, lo lắng đến người khác và cưc kỳ hiếu khách. Thế giới của chúng ta sẽ trở nên tốt đẹp hơn nếu có được nhiều người như bạn. Bạn là một nhà ngoại giao lý tưởng. Bạn biết làm thế nào để mọi người cảm thấy vui vẻ, thoải mái với nhau, nhưng đôi lúc bạn hơi tự mãn. Mặc dù bạn đang mệt mỏi, khó chịu, không thoả mái nhưng bạn vẫn bình tĩnh, không nổi nóng.
    Tom
    Tom

Bạn đại diện cho hướng nào? Empty Re: Bạn đại diện cho hướng nào?

Bài gửi  Tom Mon May 14, 2012 8:34 pm

:d cái ny thì pó tay hỏi câu hiểm wa hk tl đc

Hôm nay: Fri May 17, 2024 11:59 am